สมัคร GClub ​โปรแกรมยูโร่ เค้ก ลีก (T4) นัดที่ 14 : ศึกทุเรียนหอม จันทบุรี พบ นาวิกโยธิน ยูเรก้า ระยอง

สมัคร GClub

เช็คโปรแกรมแข่งขันฟุตบอลยูโร่ เค้ก ลีก (T4) นัดที่ 14 ในวันเสาร์ที่ 20 วันอาทิตย์ที่ 21 และ วันจันทร์ที่ 22 พฤษภาคมนี้ ได้ที่นี่

สมัคร GClub โปรแกรมการแข่งขัน ฟุตบอลยูโร่ เค้ก ลีก (T4) นัดที่ 14 ในวันเสาร์ที่ 20 , อาทิตย์ที่ 21 และ จันทร์ที่ 22 พฤษภาคม 2560 ทั้ง 6 ภูมิภาค มีดังนี้

20 พฤษภาคม 2560

ภาคตะวันออก
16.00 น. ปรานจีนบุรี ยูไนเต็ด – กองเรือยุทธการ
16.00 น. นครนายก – บ้านค่าย ยูไนเต็ด

ภาคใต้
16.00 น. คาเด็นซ่า สตูล ยูไนเต็ด – สุไหงปาดี เอฟซี
16.15 น. ปัตตานี เอฟซี – สุราษฏร์ธานี ซิตี้

กรุงเทพและปริมณฑล
16.00 น. สมุทรปราการ ยูไนเต็ด – ม.นอร์ทกรุงเทพ
18.00 น. บีซีซี เอฟซี – เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี
18.00 น. โคปูน วอร์ริเออร์ – พีทียู ปทุมธานี เอฟซี

ภาคตะวันตก
17.30 น. วานานาวา หัวหินซิตี้ – ปทุมธานี ยูไนเต็ด
18.00 น. เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด – บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ ยูไนเต็ด

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี – นครราชสีมา ห้วยแถลง ยูไนเต็ด
16.00 น. สุรินทร์ ซิตี้ – ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ เอฟซี – มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี (ยกเลิกการแข่งขัน)

ภาคเหนือ
16.00 น. ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู เอฟซี – ตาก ซิตี้
18.00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด บี – น่าน เอฟซี

วันอาทิตย์ที่ 21 พฤษภาคม 2560
ภาคตะวันออก
16.00 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด – ชลบุรี เอฟซี บี
18.00 น. จันทบุรี เอฟซี – นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี
18.00 น. ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด – ฮาเลลูยา พัทยา เอฟซี

ภาคใต้
16.00 น. ชุมพร เอฟซี – ยะลา ยุไนเต็ด
16.15 น. หาดใหญ่ เอฟซี – พัทลุง เอฟซี

กรุงเทพและปริมณฑล
17.00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี บี – มหาวิทยาลัยรังสิต

ภาคตะวันตก
16.00 น. ลูกอีสาน เอฟซี – ราชบุรี มิตรผล เอฟซี บี
17.00 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด – สพล.สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
18.00 น. นนทบุรี เอฟซี – สุพรรณบุรี เอฟซี บี

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
16.00 น. ยโสธร เอฟซี – มุกดาหาร ไชยยืนยง เอฟซี
16.00 น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด – เมืองเลย ยูไนเต็ด
16.30 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี – มหาสารคาม เอฟซี

ภาคเหนือ
16.00 น. เชียงราย ซิตี้ – อุตรดิตถ์ เอฟซี
16.00 น. เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด – นครสวรรรค์ เอฟซี
วันจันทร์ที่ 22 พฤษภาคม 2560

กรุงเทพและปริมณฑล
18.00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด บี –สมุทรปราการ เอฟซี